
Menene ayyukanmu?
Hardware na Chaolang yana ɗaukar mafita ta tsayawa ɗaya azaman ainihin, yana goyan bayan OEM da ODM. Mun himmatu wajen samar da kayayyaki da ayyuka masu inganci ga kowane nau'in kwastomomi don biyan bukatunsu daban-daban. Ko alama ce, masana'anta ko wani abokin tarayya, da zuciya ɗaya za mu samar muku da cikakken kewayon tallafi da sabis.
Canjin Mold ✔
Girman girma da kayan aiki ✔
Canjin launi da tsari ✔
Marufi LOGO keɓancewa ✔
Yadda za a sa ra'ayoyin ODM su zama gaskiya?
Magana da Ra'ayin Out
Shawarwari na Farko na Samfur da Keɓancewa
Wakilan asusun da suka ƙware suna kula da zurfin matakin samfur da ilimin injiniya. Za su saurara a hankali ga buƙatun aikinku da buƙatun ku kuma za su gina ƙungiyar ayyukan cikin gida. Kuna tare da haka ko dai sami shawarwarin samfur bisa la'akari da abubuwan da muke bayarwa na shiryayye ko mafita na keɓance samfur. Injiniyan kayan masarufi zai shiga don tantance matakin gyare-gyaren tsarin da ake buƙata don cika buƙatun aikin .Ko kawai kuna son samfurin na musamman gabaɗaya ga bukatun ku.
Gwada Ra'ayin Out
Zane Samfur Demo da Tabbatar da Samfurin
Wasu ayyuka suna buƙatar tabbatarwa akan rukunin yanar gizon aikin samfur kuma dacewa da hannaye akan gwaji. Chaolang ya fahimci mahimmancin wannan mataki a cikin nasarar aikin. A cikin waɗannan lokuta, Chaolang yana aiki don samar da samfurin na'urar da ta dace don ingantaccen aiki. Kawai tuntuɓi wakilin tallace-tallace don tambaya game da ƙoƙarinmu kafin yanke shawara.
Gina Ra'ayin Out
Tsara Masa Samfuran OEM/ODM
Lokacin da samfurin samfurin ya tabbatar da yin aiki da kyau a cikin aikin abokin ciniki, Chaolang zai ci gaba zuwa mataki na gaba, inganta cikakkun bayanan samfurin dangane da ra'ayoyin daga gwajin samfurin samfur, a lokaci guda za a shirya ƙananan samar da gwaji don tabbatar da amincin samfurin. Bayan an kammala duk matakan tabbatarwa, za a aiwatar da yawan samarwa.
Tsarin kasuwanci na kasuwancin waje da tsari
Shipping da dabaru
International express, sufurin teku, sufurin sama, sufurin ƙasa, jigilar kayayyaki da yawa