Ƙofa mai nauyi mai nauyi Hinge Bakin Karfe wanda ba a iya gani a ɓoye ɓoyayyun hingin ƙofar 3d don ƙofofin ciki
Ƙirar da aka ɓoye gaba ɗaya: Za a iya amfani da hinges ɗin da aka ɓoye don ƙirƙirar kofofin da ba a iya gani, kofofin nadawa, da sauran bangon fasali. Ƙofofin ɓoye marasa sumul suna sa ƙofarku ta zama mai salo da ƙwarewa.
Samfurin ya haɗa da: 2 hinges ɗin ƙofar da ba a iya gani, saitin kayan aikin daidaitawa mai girma uku, gaskets kauri 2 a ƙarƙashin ƙofar, da madaidaicin hakowar samfur.
SAUKI MAI SAUKI -: Yana da fasalin madaidaicin hinges, yana sa shigarwa ya zama iska. Ƙunƙwasa yana daidaitawa mai girma uku: a tsaye ± 2.5mm, a kwance ± 2.5mm, da zurfin ± 1.0mm. Ana iya daidaita hinges ba tare da kwance ƙofar ba
Ingancin Samfurin: An yi hinges ɗin mu na tutiya mai ƙima da kayan gami, kuma ana ƙara gaskets na nailan mai jurewa don yin shuru da juriya, yana tabbatar da tsayin daka na dogon lokaci, karko, shiru kuma babu hayaniya mara kyau. Dorewa da babban darajar kuɗi
Aikace-aikaceDimensions: 6 x 2.5 x 1 inci Hudu-axis mai ɗaukar nauyi mai ɗaukar nauyi mai ɗaukar nauyi 1 hinge zai goyan bayan 44 lbs, hinges 2 zai goyi bayan lbs 88, girman kofa mai dacewa, kauri kofa 35mm zuwa 40mm, faɗin ƙofar
Mai hana ruwa da hana lalata, Ba sauƙin tsatsa ba.
Slim Design yana sa shi sauƙi kuma yana kawar da lalacewar bango.
Shiru, mai jurewa sawa, kuma ba maras kyau ba.kare maki goyan baya 10.
Hannun tallafi mai kauri guda huɗu, ɗaukar nauyi sosai, ingantaccen ƙarfi, amfani na dogon lokaci ba tare da sagging ba.